Yadda za a cire ƙusa uv goge kuma raba cikakkun matakai don sauƙin cire gel ɗin ƙusa

Yadda za a cire ƙusa uv goge kuma raba cikakkun matakai don sauƙin cire gel ɗin ƙusa

 

masana'anta samar da ƙusa gel goge

Yadda za a sauke gel goge?Yadda ake cire goge ƙusa cikin sauƙi daga farce?Wani sunan gel nail goge shi ne nail lacquer, wanda wani nau'in fenti ne wanda za a iya shafa shi kai tsaye a kan farcen don sa farcen ya yi haske da ƙawata.

Matsayin uv gel goge daidai yake da gel launi na uv, amma abun da ke ciki ya bambanta.Wani nau'in manne phototherapy ne, irin guduro, mai kama da filastik.Hanyar aiki ta bambanta da gogen ƙusa.Yana buƙatar wakili mai ɗaurewa, manne ƙusa mai launi, da kuma abin rufewa.Kowane Layer yana buƙatar taurara a ƙarƙashin hasken ultraviolet, da dai sauransu, kafin a iya amfani da Layer na gaba.Amma taurin da sheki sun fi kyau fiye da goge ƙusa na yau da kullun, kuma lokacin riƙewa ya fi tsayi.Rashin hasara shi ne cewa ya fi cutar da kusoshi na halitta!

Domin samun kuɗi akan cire ƙusa, mutane da yawa sun zaɓi neman hanyar da za a cire phototherapy akan kusoshi ta hanyar da ba daidai ba.A gaskiya wannan yana da illa ga farcen ku.Gabaɗaya, har yanzu suna ba da shawarar zuwa salon ƙusa da neman taimakon ƙwararru Good;amma idan da gaske ba ku da lokacin da za ku je salon ƙusa kuma kuna ƙoshin cire phototherapy, wataƙila kuna iya bin matakan da ke ƙasa!

kasuwanci Samar da gel uv goge don ƙusa

Da farko, yi amfani da tsiri yashi na soso mai murabba'i don goge saman rigar phototherapy.Wannan aikin shine don ba da damar cire ƙusa don kutsawa da kyau a lokacin.Yayin shafa, dole ne ku kuma kula da aikin kada ku yi girma sosai don guje wa rauni Ga kusoshi na gaske.

Bayan haka, sai a shirya ruwa mai tsafta 100% na acetone (Acetone), a jiƙa ƙwallon soso, a sanya shi a saman ƙusa, sannan a nannade yatsu goma da foil na aluminum sannan a bar shi ya tsaya na minti 15.

Bayan minti 15, phototherapy a kan kusoshi ya kamata ta atomatik "ɗaga sama", idan ba haka ba, za ku iya sake jiƙa ƙwallon soso, maimaita mataki na baya, kuma bar shi ya tsaya na minti biyar.

Za a iya ture sauran maganin da ke sama da sandar kudan zuma, ko kuma a sake shafawa a hankali tare da sandar soso mai yashi.

Domin tsaftataccen ruwan acetone na delustering yana da ban haushi, ƙusoshi za su kasance musamman masu rauni da bushewa a wannan lokacin, don haka yana da mahimmanci musamman a ƙara ɗan yatsa mai gina jiki, saboda man gefen yatsa na iya sa ƙusa ya yi ƙarfi da ƙarfi, kuma ku. iya goge shi sau da yawa idan ba ku da abin yi!

Muddin kun bi matakan da suka dace, yana da wuya a cire ƙusoshi a gida, kuma kuna iya cire su da kanku.Kuna iya cire su da tsabta da kyau.Abu mafi mahimmanci shine, kada ku jira don ɗaukar hoton ku da hannuwanku saboda hannaye masu ƙaiƙayi.Wannan yana da girma sosai.Tabu, Tabu, Tabu!

 


Lokacin aikawa: Dec-01-2020

JaridaKasance da mu don Sabuntawa

Aika