Yaya tsawon lokacin da ake ɗauka don cire gel ɗin ƙusa?Har yaushe zan iya sake yi bayan cire fasahar ƙusa?

Yaya tsawon lokacin cire ƙusoshin?Har yaushe zan iya sake yi bayan cire fasahar ƙusa?

Manicure abin sha'awa ne na mata a zamanin yau, wanda ya shahara kamar yin gyaran gashi da siyan tufafi.Yanzu kowa yana son zuwa salon ƙusa don yin manicures, kuma tasirin ya fi tsayi kuma ba sauƙin rasa ba.Duk da haka, ko da fasahar ƙusa ba ta da sauƙin cirewa, ba zai iya zama a hannunka ba.To sau nawa ya kamata a cire fasahar ƙusa?

Kayan polygel na siyarwa

Yaya tsawon lokacin da ake ɗauka don cire gel uv polish ƙusa art?

Gabaɗaya magana, yakamata a cire kusoshi a cikin makonni uku, kuma yana da kyau kada ku wuce wata ɗaya.Wannan saboda ƙusoshi suna da ingantaccen yanayin girma.Bayan wannan zagayowar, fasahar ƙusa za ta zama mai rauni, kuma idan ba a cire shi cikin lokaci ba, zai haifar da lahani ga farce.Makonni biyu zuwa uku shine iyakar fasahar ƙusa.Ayyukan ƙusa ƙusa shine don sa yatsunsu suyi kyau sosai.Idan ba a cire shi na dogon lokaci ba, ƙaramin rata zai yi girma a gindin ƙusa.Wannan rata ba wai kawai yana da kyau ba, amma har ma yana rinjayar gefen ƙusa.Misali, idan gyale da farce suka tsage, farcen da kansu yana da illa.

Bugu da kari, idan aka dade ba a cire fasahar farce ba, cikin saukin farce za ta zama datti da datti da ke boye a cikin farcen, wanda ke da matukar rashin tsafta a wurare daban-daban da ke bukatar cudanya da abinci da abin sha a rayuwar yau da kullum.Wasu ƙusoshin sun zama shuɗi, wasu kuma sun zama kore.Dukkansu na faruwa ne sakamakon rashin cire farcen su na tsawon lokaci.Dole ne a cire wannan yanayin cikin lokaci.

polygel samfurin wholesale

Idan yana cikin zafi mai zafi, yana da kyau a cire fasahar ƙusa a cikin makonni biyu don ba da damar kusoshi su shaƙa.Saboda yanayin zafi na lokacin rani, fata yana buƙatar kawar da zafi da sauri don daidaita yanayin jiki.Rufe ƙusoshi tare da fasahar ƙusa yana daidai da rufe shi da kullun, wanda ke kawo matsa lamba ga fata don zubar da zafi.Sanya farcen karya na dogon lokaci zai kara matsin lamba akan fatar farce kuma yana haifar da onychomycosis ko wasu cututtukan fata.Sabili da haka, a ƙarƙashin yanayi na al'ada a lokacin rani, yana da kyau kada a yi kusoshi cikakke, kuma kawai rabin-taye ko Faransanci.

Har yaushe zan iya sake yin fasahar ƙusa tare da goge UV gel bayan cire fasahar ƙusa?

Zagayowar ƙusoshi yawanci 0.1mm ne a rana akan matsakaita, kuma lafiyayyen kusoshi kuma cikakke ana gyara su a kowane kwanaki 7 zuwa 11.Sabili da haka, tazara tsakanin manicures biyu ya kamata ya zama aƙalla makonni biyu, wanda shine mafi kyawun kusoshi.A al'ada, zaku iya kula da farcen ku kuma kuyi amfani da maganin gina jiki don kula da farcen ku.Lokacin da farcen ya fito saboda rauni ko ƙusa ya lalace, ana ɗaukar kwanaki 100 kafin sabon farcen ya girma daga tushen ƙusa zuwa yanayinsa na yau da kullun kuma cikakke.Don haka, idan ƙusoshinku sun lalace, yana da kyau a yi manicure bayan kwanaki 100.

Mai ƙira don Nail Extension Gel

Idan farcen ku ya lalace saboda yawan fasahar farce, ana ba da shawarar ku daina yin aikin farce har tsawon wata uku tukuna, sannan ku fara kula da farcen ku!In ba haka ba, fasahar ƙusa mai yawa zai haifar da mummunar lalacewa ga ƙusoshin da ba a sake haifuwa ba.Yawancin lokaci kuna iya ƙara goge farce a farcen ku, wanda zai iya kare farcen ku!

 


Lokacin aikawa: Janairu-04-2021

JaridaKasance da mu don Sabuntawa

Aika